Achievements, Latest News
1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Tuesday
15 Novเมื่อวันอังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2565 คุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก จำนวน 40 คน ที่เข้าร่วมกิจกรรมชุมนุมเยาวชนซาเลเซียน SYM เพื่อเสริมสร้างมิตรภาพ เรียนรู้การเป็นผู้นำแบบซาเลเซียน “Day Camp : You must give the best to Jesus” จัดโดย SYM THAILAND (Salesian Youth Movement) ร่วมกับงานอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก