Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
25 Novลูกเสือสำรองชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ทำความดี ช่วยกันรักษาความสะอาดภายในบริเวณโรงเรียน ซึ่งเป็นการทำกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ เนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า อีกทั้งสอดคล้องกับ Laudato Si’ การดูแลรักษาโลก บ้านที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน เมื่อวันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565 ณ บริเวณลานมาโกเน โถงอาคารยอห์น บอสโกฯ และหน้าสนามเด็กเล่นกาเรลลี