1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Saturday
3 Decนายณัฏฐ์ดนัย อักกะวิเนต ม.3/1 ด.ช.ฉันท์พจน์ ศรีสอ้าน ม.3/4 นายมหานคร จรูญชาติ ม.4/5 นายพชรพล ถิ่นทัพไทย ม.6/4 นายกิตติพิชญ์ นันทหาญ ม.6/4 และนายสราวุธ สุทธิเรือง (ศิษย์เก่าเซนต์ดอมินิก รุ่นที่ 47) นักดนตรีโรงเรียนเซนต์ดอมินิก “วง Pony Cup” และเพื่อน ๆ ได้แสดงทักษะความสามารถทางด้านดนตรีและการร้องเพลงในกิจกรรมดินแดนแห่งความสุขต้อนรับเทศกาลคริสต์มาสและปีใหม่ Central World Happiness Village พร้อมกันนี้ครอบครัวเซนต์ดอมินิกได้ไปร่วมชมการแสดงและให้กำลังใจเป็นจำนวนมาก โดยมีมาสเตอร์พิทยา สมบูรณ์ชัย เป็นครูที่ปรึกษา เมื่อวันเสาร์ที่ 3 ธันวาคม 2565 ณ ลานศูนย์การค้า Central World