งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
8 Decนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 ชมการแสดงความสามารถด้านกีฬา STACK ประเภทต่าง ๆ โดยนายกษิดิศ แตงอ่อน ศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์ดอมินิกรุ่นที่ 47 แชมป์โลกกีฬา STACK ปี 2014-2015 ผู้ฝึกสอน STACK พร้อมตัวแทนนักเรียนที่ได้เรียนพิเศษวันเสาร์ SPORT STACKING กับโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 8 ธันวาคม 2565 ณ โถงอาคารมารีย์ฯ ทั้งนี้นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 ที่สนใจเรียนรู้กีฬา STACK สามารถสมัครเรียนพิเศษวันเสาร์ได้ที่งานการเงิน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก