งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
12 Janคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ ให้การต้อนรับอาจารย์ประชา อ่อนรักษา นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สำนักวิชาการและมาตรฐานการศึกษา สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในโอกาสมาบรรยายเรื่องการเทียบโอนผลการเรียน และการจัดทำเอกสารราชการ ปพ.1 ปพ.2 ปพ.3 พร้อมให้คำแนะนำ ตอบข้อคำถาม โดยมีคุณครูหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ และคณะกรรมการฝ่ายวิชาการโรงเรียนเซนต์ดอมินิกเข้ารับฟังการบรรยาย ณ ห้องประชุมอัลเบรา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก