Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
2 Febสโมสรอินเทอร์แรคท์โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับสโมสรอินเทอร์แรคท์โรงเรียนสตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์ จัดโครงการอาสารวมน้ำใจให้แก่น้อง ที่โรงเรียนบ้านพุม่วงราษฎรบำรุง จ.ราชบุรี โดยได้ร่วมกันปรับปรุง ทำความสะอาด และพัฒนาสภาพแวดล้อมของโรงเรียนให้มีบรรยากาศเอื้อต่อการศึกษาเรียนรู้ พร้อมบริจาคสิ่งของอุปโภคบริโภค เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29 มกราคม 2566