งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
3 Febโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดพิธีบูชาขอบพระคุณวันศุกร์ต้นเดือน โดยมีคุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล เป็นประธานในพิธี คุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ ร่วมประกอบพิธี พร้อมกันนี้ได้จัดกิจกรรมขอบคุณครูคำสอน ซึ่งครูคำสอนเป็นผู้มีบทบาทสำคัญในการอบรมนักเรียนให้เป็นผู้มีความศรัทธาต่อพระเจ้า อีกทั้งมีการมอบเกียรติบัตร ของที่ระลึกให้กับนักเรียนคาทอลิกดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีคณะครูและนักเรียนคาทอลิกร่วมพิธี เมื่อวันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2566 ณ วัดแม่พระองค์อุปถัมภ์ (วัดน้อยประจำโรงเรียน)