Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
3 Febวันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2566 วันแรกของการนำแนวทางปฏิบัติที่โรงเรียนเซนต์ดอมินิกกำหนดไว้ในช่วงที่มีฝุ่น PM 2.5 มาปรับใช้ด้วยความห่วงใยในสุขภาพของสมาชิกครอบครัวเซนต์ดอมินิก
แม้ว่าวันนี้สภาพอากาศโดยรวมดีขึ้นบ้าง แต่โรงเรียนยังคงติดตามสถานการณ์ พร้อมดูแลนักเรียนอย่างใกล้ชิดด้วยความใส่ใจ เพื่อบรรยากาศการเรียนที่เอื้อให้นักเรียน “เรียนอย่างมีความสุข สนุกได้ตามจินตนาการ”