Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
10 Febเมื่อวันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการและเหรัญญิก พร้อมด้วยผู้แทนครู ผู้แทนสมาคมผู้ปกครองและครูฯ ได้เดินทางไปเยี่ยมชมการฝึกและให้กำลังใจแก่นักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 3 โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ที่ศูนย์ฝึกนักศึกษาวิชาทหาร (เขาชนไก่) ตำบลลาดหญ้า อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี โดยมีการฝึกภาคสนามตั้งแต่วันพุธที่ 8 ถึงวันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2566