Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
17 Febมาสเตอร์ธีรวัฒน์ งามทรัพย์ทวีคูณ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ ระดับประถมศึกษา เป็นประธานในพิธีส่งลูกเสือสำรอง ไปเป็นลูกเสือสามัญ โดยมีมิสนิลรยา ภักตร์ผ่อง ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักเรียน ผู้กำกับลูกเสือ และลูกเสือระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 3-4 เข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันศุกร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก