Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
14 Marเมื่อวันจันทร์ที่13 มีนาคม 2566 งานวิเทศสัมพันธ์ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับ NZ STUDY จัดประชุมเพื่อชี้แจงแนะนำข้อมูลสำหรับผู้ปกครองและนักเรียนที่เข้าร่วมโครงการศึกษาแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม SD conNEXT ที่ Kapiti College ประเทศนิวซีแลนด์ ระหว่างวันจันทร์ที่ 24 เมษายน ถึงวันศุกร์ที่ 22 กันยายน 2566 (5 เดือน) ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน