งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
22 Mayฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดประชุมนักเรียนคาทอลิกชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ถึงมัธยมศึกษาปีที่ 6 เพื่อชี้แจงแนวทางนโยบายการเรียนการสอนคำสอน และการร่วมกิจกรรมคาทอลิก ประจำปีการศึกษา 2566 โดยก่อนเริ่มประชุมคุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล ได้ให้โอวาทแก่นักเรียน จากนั้นเป็นการแนะนำครูคำสอนแต่ละระดับชั้น พร้อมแจกเอกสารแนวทางการเรียนคำสอน เมื่อวันจันทร์ที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ณ วัดแม่พระองค์อุปถัมภ์