Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
25 Mayโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดพิธีแต่งตั้งหัวหน้าชั้นระดับประถมศึกษา ปีการศึกษา 2566 โอกาสนี้คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการและเหรัญญิก ได้ทำพิธีเสกเข็มหัวหน้าชั้น พร้อมให้โอวาท จากนั้นคุณพ่อรองอธิการพร้อมผู้แทนคณะผู้บริหาร ได้ให้เกียรติประดับเข็มให้กับหัวหน้าชั้นระดับประถมศึกษา เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ณ ลานมาโกเน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก