งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
2 Junคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ คุณพ่อวิเชียรแสง กองตระกูลดี ผู้อำนวยการศูนย์คำสอน แม่ริม เขตศาสนปกครองเชียงใหม่ และผู้แทนคณะผู้บริหาร ต้อนรับ ดร.ประภัสสร สมสถาน ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา พร้อมนักศึกษาหลักสูตรศึกษาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา บัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยพายัพ ในโอกาสเยี่ยมชมและศึกษาการบริหารงานโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน และอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล