งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
7 Junมาสเตอร์จักรพงศ์ กันกล่ำ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบริการและสัมพันธ์ชุมชน มาสเตอร์สุนันท์ สงวนสัตย์ งานส่งเสริมอัตลักษณ์และเอกลักษณ์ ให้การต้อนรับอาจารย์ฝ่ายประชาสัมพันธ์ Silpakorn University International College : SUIC(มหาวิทยาลัยศิลปากร นานาชาติ) ในโอกาสมาแนะแนวหลักสูตรการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/4 และ 6/5 เมื่อวันพุธที่ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมรีกัลโดเน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก