งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
16 Junงานส่งเสริมอัตลักษณ์และเอกลักษณ์ ฝ่ายวิชาการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จัดกิจกรรมโครงการแนะแนวเชิงรุกฯ เพื่อแนะนำแนวทางการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยได้รับเกียรติจากอาจารย์และนักศึกษา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เป็นวิทยากร เมื่อวันศุกร์ที่ 16 มิถุนายน พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุม S.D. Auditorium อาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก