Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
23 Junฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดพิธีบูชาขอบพระคุณ โอกาสระลึกถึงแม่พระองค์อุปถัมภ์ ที่วัดแม่พระองค์อุปถัมภ์ (วัดน้อยประจำโรงเรียน) โดยมี คุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล เป็นประธานในพิธี คุณพ่อวิเชียรแสง กองตระกูลดี ผู้อำนวยการศูนย์คำสอนสังฆมณฑลเชียงใหม่ (แม่ริม) ร่วมประกอบพิธี เมื่อวันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน พ.ศ. 2566