งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
27 Junงานส่งเสริมอัตลักษณ์และเอกลักษณ์ ฝ่ายวิชาการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับมหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ จัดกิจกรรมโครงการแนะแนวการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยได้รับเกียรติจากอาจารย์ญาดา ศรัทธาธรรมเลิศ นักวิชาการศึกษา อาจารย์ ดร.สุภัทรา ราชายนต์ อาจารย์ ดร.ศิราวุฒิ แฉ่งเจริญ คณะศิลปศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ เป็นวิทยากร ในการนี้มาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน กล่าวต้อนรับ พร้อมมอบของที่ระลึกแก่คณะวิทยากร เมื่อวันอังคารที่ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุม S.D. Auditorium อาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก