Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
27 Junเมื่อวันอังคารที่ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2566 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เปิดโอกาสให้นักเรียนแสดงความสามารถทางด้านดนตรี การร้องเพลง กับกิจกรรมดนตรีสร้างสรรค์ SD MUSIC SHOW ครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 สำหรับการแสดงในครั้งนี้เป็นวง Acoustic Band ระดับชั้นมัธยมศึกษา จากชมรมวงสตริงคอมโบ ณ SAVIO SQUARE ชั้น 5 อาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก