งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
28 Junด.ช.ศุภวัฒน์ อินทรสุวรรณ์ ป.4/1 ได้รับถ้วยรางวัลและเกียรติบัตร “เยาวชนสร้างสรรค์พัฒนาสังคม” ครั้งที่ 3 ประจําปี 2566 เป็นผู้ที่สมควรได้รับการเชิดชูเกียรติเป็น “เยาวชนต้นกล้าแห่งแผ่นดิน” ประเภทรางวัล “เยาวชนผู้มีทักษะการกีฬาและกิจกรรมนันทนาการ” โดยพลเอกหม่อมเจ้าจุลเจิม ยุคล เสด็จเป็นองค์ประธาน มอบรางวัล จัดโดยสภาองค์กรเยาวชนสร้างสรรค์พัฒนาสังคม เมื่อวันเสาร์ที่ 27 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 ณ สมาคมธรรมศาสตร์ในพระบรมราชูปถัมภ์