งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
12 Julด.ช.ธนบดินทร์ หนูเมฆ ป.4/3 ได้รับเกียรติบัตร ผู้สนับสนุนการแสดงศิลปวัฒนธรรมไทย กิจกรรมส่งเสริมพระพุทธศาสนา เนื่องในวันมาฆบูชา ประจำปี 2566 จากนายชัยพล สุขเอี่ยม อธิบดีกรมการศาสนา กระทรวงวัฒนธรรม ระหว่างวันเสาร์ที่ 4 ถึงวันจันทร์ที่ 6 มีนาคม พ.ศ. 2566 ณ ลานคนเมือง ศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร และได้รับเกียรติบัตรสนับสนุนการจัดงานใต้ร่มพระบารมี 241 ปี กรุงรัตนโกสินทร์ จากนางยุพา ทวีวัฒนะกิจบวร ปลัดกระทรวงวัฒนธรรม ระหว่างวันศุกร์ที่ 21 ถึงวันอังคารที่ 25 เมษายน พ.ศ. 2566 ณ พิพิธภัณฑสถานแห่งชาติ พระนคร และโรงละครแห่งชาติ