Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
20 Julคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ต้อนรับ อาจารย์สยาม ปิยะนราธร ผู้ทรงคุณวุฒิ อดีตศึกษานิเทศน์ สังกัดสำนักงานคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน (สช.) ในโอกาสมาตรวจระบบงานประกันคุณภาพภายใน ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมให้คำแนะนำแก่คณะทำงานประกันคุณภาพของโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เพื่อการดำเนินงานอย่างมีประสิทธิภาพ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมอัลเบรา