Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
25 Julครอบครัวเซนต์ดอมินิกขอแสดงความชื่นชมและยินดีกับ ดร.อภิชาต อินทรวิศิษฏ์ ศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์ดอมินิก รุ่นที่ 11 ที่ได้รับการยกย่องเชิดชูเกียรติเป็นผู้ใช้ภาษาไทยดีเด่น ประจำปี 2566 จากกระทรวงวัฒนธรรม เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ เมื่อวันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย