งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
15 Augมาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน มิสนิลรยา ภักตร์ผ่อง ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักเรียน มอบของที่ระลึกแก่พนักงานฉุกเฉินการแพทย์ ชมรมอาสาสมัครสนับสนุนเหตุฉุกเฉิน ในโอกาสมาให้ความรู้และอบรมหัวข้อ “การปฐมพยาบาลฉุกเฉิน และการกู้ชีพขั้นพื้นฐาน” (Emergency First Aid and Basic CPR) สำหรับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 จำนวน 50 คน จัดโดยสโมสรอินเทอร์แรคท์โรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันอังคารที่ 15 สิงหาคม พ.ศ. 2566 ณ หอประชุมซาวีโอ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก