งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
19 Augนายวีกิจ มานะโรจน์กิจ ศิษย์เก่าเซนต์ดอมินิก รุ่นที่ 32 นายอำเภอแปลงยาว จังหวัดฉะเชิงเทรา พร้อมด้วยนายก อบต.หนองไม้แก่น กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน และเจ้าหน้าที่ อบต.หนองไม้แก่น ลงพื้นที่ส่งมอบบ้านตามโครงการปรับปรุงซ่อมแซมของกองทุนพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้ยากไร้ ผู้ไร้ที่พึ่ง ผู้ด้อยโอกาส อำเภอแปลงยาว จังหวัดฉะเชิงเทรา ในพื้นที่ตำบลหนองไม้แก่นจำนวน 1 ราย ซึ่งเป็นผู้สูงอายุที่ได้รับความเดือดร้อนจากโครงสร้างบ้านผุพัง ไม่มั่นคง และไม่มีความปลอดภัยแก่ผู้สูงอายุ เมื่อวันอังคารที่ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2566