Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
22 Augคุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล ให้เกียรติมอบรางวัลสำหรับนักเรียนที่เข้าร่วมการแข่งขันกิจกรรม “แฟนพันธุ์แท้พี่ดอมินิก” ระดับชั้น ม.1-ม.6 เป็นการตอบปัญหาเกี่ยวกับชีวประวัตินักบุญดอมินิก ซาวีโอ เพื่อสร้างบรรยากาศเตรียมการฉลองนักบุญดอมินิก ซาวีโอ จัดโดยฝ่ายอภิบาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก เมื่อวันอังคารที่ 22 สิงหาคม พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมอัลเบรา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก