กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Saturday
26 Augโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดให้มีการประชุมผู้ปกครองเพื่อรับผลสอบกลางภาคเรียนที่ 1/2566 ระดับชั้น ป.1-ม.6 โดยในช่วงเช้าระดับชั้นมัธยมศึกษา รับผลสอบที่โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล ส่วนในช่วงบ่ายมีการบรรยายพิเศษ โดย รศ.นพ.สุริยเดว ทรีปาตี ผู้อำนวยการศูนย์คุณธรรม หัวข้อ “การเลี้ยงลูกในยุคดิจิตัล” สำหรับผู้ปกครองระดับชั้นประถมศึกษา เมื่อวันเสาร์ที่ 26 สิงหาคม พ.ศ. 2566 ณ หอประชุมซาวีโอ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก หลังจบการบรรยาย ผู้ปกครองแยกย้ายรับผลสอบตามห้องเรียน