Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Sunday
27 Augวันอาทิตย์ที่ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2566 สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดกิจกรรมฉายภาพยนตร์การกุศล ครั้งที่ 18 เรื่อง “เต่านินจา : โกลาหลกลายพันธุ์” เพื่อหารายได้สมทบกองทุนคุณครูที่เกษียณอายุ ที่โรงภาพยนตร์ SFX Cinema โรงที่ 4 เซ็นทรัลพระราม 9 เวลา 10.30 น. โดยได้รับการสนับสนุนจากผู้ปกครองเป็นอย่างดี