Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
5 Sepโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับหน่วยงานทดสอบวัดทักษะความรู้ในรายวิชาต่าง ๆ เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา และส่งเสริมศักยภาพของนักเรียน ด้วยข้อสอบที่ได้มาตรฐาน ในวิชาคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ ภาษาไทย และสังคมศึกษา ดังนี้