งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
16 Sepเมื่อวันเสาร์ที่ 16 กันยายน พ.ศ. 2566 มาสเตอร์ขจรศักดิ์ จากกิ่งเรืองโรจน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายบุคลากร โรงเรียนเซนต์ดอมินิก มิสมณี เงากระจ่าง ครูผู้รับผิดชอบโครงการฯ Miss Li Yonghong ร่วมกับ โรงเรียนภาษาสายสัมพันธ์ จัดประชุมเพื่อชี้แจง แนะนำข้อมูล เตรียมความพร้อมก่อนการเดินทางสำหรับผู้ปกครองและนักเรียนที่เข้าร่วมโครงการศึกษาภาษาและวัฒนธรรมจีน ระหว่างวันอาทิตย์ที่ 15 ถึงวันเสาร์ที่ 28 ตุลาคม พ.ศ. 2566 ที่ Guangdong University of Foreign Studies มหานครกวางโจว สาธารณรัฐประชาชนจีน ณ ห้องประชุมอัลเบรา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก