Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
21 Sep โรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้จัดให้มีการสอนกีฬาเทควันโด ทุกวันจันทร์ และวันพุธ ช่วงหลังเลิกเรียน ของภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดย โค้ชปราโมทย์ สุขสถิตย์ อดีตนักกีฬาเทควันโดทีมชาติไทย พร้อมทีมงาน ซึ่งเมื่อจบภาคเรียนแล้ว ได้มีการมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่ผ่านการสอบ เมื่อวันจันทร์ที่ 18 และวันพุธที่ 20 กันยายน พ.ศ. 2566 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล