Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
30 Sepกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ จัดการทดสอบเตรียมความพร้อมทักษะภาษาอังกฤษ Pre-KET สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ที่จะเข้าทดสอบภาษาอังกฤษในระดับ Key for Schools (KET) จากมหาวิทยาลัยเคมบริดจ์ Cambridge University ประเทศอังกฤษ ประจำปีการศึกษา 2566 เมื่อวันศุกร์ที่ 29 กันยายน พ.ศ. 2566 ณ ห้องเรียน ม.3 โรงเรียนเซนต์ดอมินิก