Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Wednesday
25 Octเมื่อวันพุธที่ 25 ตุลาคม พ.ศ. 2566 โรงเรียนเซนต์ดอมินิกเปิดภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2566 ทุกระดับชั้น ด้วยบรรยากาศอบอุ่นของครอบครัว ความสนุกสนาน ความร่าเริง ตลอดจนกิจกรรมการเรียนการสอนต่าง ๆ ทั้งนี้ก่อนขึ้นชั้นเรียนคุณพ่อเกรียงศักดิ์ศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ ได้ให้โอวาทข้อคิดในโอกาสเปิดภาคเรียนด้วย