งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Thursday
14 Decคณะกรรมการนักเรียนโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับ ฝ่ายอภิบาล และกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ จัดกิจกรรมประกวดวาดภาพระบายสี ประเภทภาพเขียนทิวทัศน์ (Landscape Painting) หัวข้อ “Christmas Festival” เมื่อวันอังคารที่ 12 และวันพฤหัสบดีที่ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ณ ห้องปฏิบัติการศิลปะ ชั้น 6 อาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล ผลการประกวดดังนี้
ระดับประถมศึกษาตอนปลาย
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย