1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Friday
15 Decเมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2566 คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการและเหรัญญิกโรงเรียนเซนต์ดอมินิก มอบเกียรติบัตรแก่ลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่ 24 คน พร้อมผู้กำกับลูกเสือ มาสเตอร์โกวิทย์ อยู่เวชวัฒนา และมาสเตอร์นัฐพนธ์ จันทราษฎร์ ที่เข้าร่วมงานชุมนุมลูกเสือรัตนโกสินทร์ ครั้งที่ 10 (10th Ratanakosin Scout Jamboree) ที่ค่ายลูกเสือวชิราวุธ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี ระหว่างวันจันทร์ที่ 4 ถึงวันศุกร์ที่ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ณ โถงอาคารมารีย์ฯ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก โดยมีรายชื่อลูกเสือสามัญรุ่นใหญ่ที่เข้าร่วมงานฯ ดังนี้