งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
15 Decงานส่งเสริมอัตลักษณ์และเอกลักษณ์ ฝ่ายวิชาการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับ มหาวิทยาลัยชั้นนำ 30 แห่ง จัดกิจกรรมแนะแนวสัมพันธ์ สำหรับผู้ปกครองและนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5-6 เพื่อเป็นการแนะนำคณะต่าง ๆ ของมหาวิทยาลัย ตลอดจนหลักสูตรแนวทางการศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ในการนี้มาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน กล่าวต้อนรับ พร้อมมอบของที่ระลึกแก่ผู้แทนมหาวิทยาลัยที่เข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก