กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Sunday
17 Decสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.จิรศักดิ์ จิยะจันทน์ นายกสมาคมฯ เป็นประธานการประชุม ในการนี้คุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ คุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการและเหรัญญิก คณะกรรมการสมาคมฯ รวมทั้งผู้ปกครองและคุณครู เข้าร่วมประชุมตามระเบียบวาระต่าง ๆ ตลอดจนรับฟังรายงานผลการดำเนินงานของสมาคมฯ เมื่อวันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุม S.D. Auditorium อาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก