กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Saturday
30 Decเมื่อวันศุกร์ที่ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2566 นักดนตรีโรงเรียนเซนต์ดอมินิก “วง Pony Cup” ได้แก่
ได้แสดงความสามารถพร้อมส่งความสุขผ่านเสียงดนตรี ในงานกิจกรรมดินแดนแห่งความสุขต้อนรับเทศกาลคริสต์มาสและปีใหม่ CentralwOrld Music Community Showtime 2024 “CentralwOrld Happiness Village Stage” โดยมีมาสเตอร์พิทยา สมบูรณ์ชัย เป็นครูที่ปรึกษา พร้อมกันนี้ครอบครัวเซนต์ดอมินิกร่วมให้กำลังใจตลอดการแสดง ณ ลานเวที Outdoor Square B ศูนย์การค้า CentralwOrld