กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Thursday
25 Janวันเสาร์ที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2567 โรงเรียนดนตรียามาฮ่า สาขารัชดาภิเษก ร่วมกับศูนย์การค้าฟอร์จูนทาวน์ จัดการแข่งขันเทควันโด รายการ “YAMAHA RATCHADAPISEK TAEKWONDO INVITATION 2024” ประเภทต่อสู้มือใหม่ และ SPEED-KICK โอกาสนี้ได้มีการมอบเกียรติบัตรรางวัลให้กับนักเรียนโรงเรียนเซนต์ดอมินิกที่เข้าร่วมการแข่งขัน จำนวน 32 คน เมื่อวันจันทร์ที่ 22 และวันพุธที่ 24 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ โถงอาคารยอห์น บอสโก อนุสรณ์ 200 ปีชาตกาล โรงเรียนเซนต์ดอมินิก โดย โค้ชปราโมทย์ สุขสถิตย์ อดีตนักกีฬาเทควันโดทีมชาติไทย พร้อมทีมงาน