งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Wednesday
31 Janมาสเตอร์สุรชัย ตัณฑะเสน ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ได้รับเชิญเป็นวิทยากรให้ความรู้ด้านภาษาอังกฤษ O-NET สำหรับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย ซึ่งเป็นกิจกรรมเสริมสร้างความสัมพันธ์ระหว่างโรงเรียน ตลอดจนเป็นโครงการส่งเสริมสมรรถนะและทักษะการเรียนรู้ของนักเรียนสู่นวัตกรรมดิจิทัล พัฒนาศักยภาพของนักเรียน เมื่อวันพุธที่ 31 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุม 130 ปี โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย