งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
17 Febเมื่อวันเสาร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดประชุมชี้แจง แนะนำข้อมูล เตรียมความพร้อมก่อนการเดินทาง สำหรับผู้ปกครอง และนักเรียนชั้น ป.5-ม.4 จำนวน 25 คน ที่เข้าร่วมโครงการ SD Science Summer Camp Singapore 2024 ระหว่างวันอาทิตย์ที่ 10 ถึงวันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2567 ประเทศสิงคโปร์ โดยมีมิสมณี เงากระจ่าง มาสเตอร์จำเนียร วิริยศ และมาสเตอร์มาโนช เอี่ยมประเสริฐ ครูผู้ดูแลโครงการฯ ประสานงานให้ข้อมูล ณ ห้องประชุมอัลเบรา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก