Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Monday
19 Febคุณพ่อศักดิ์ชัย ตรีว่าอุดม รองอธิการ/เหรัญญิก ให้เกียรติมอบถ้วยรางวัล พร้อมเหรียญและของรางวัล สำหรับนักเรียนที่แข่งขันกีฬาบาสเกตบอล S.D. CUP 2023 ระดับประถมศึกษาตอนปลาย จัดโดยกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 เมื่อวันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ สนามบาสเกตบอล ลานมาโกเน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก