งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
20 Febมาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน มาสเตอร์จิรวัฒน์ ยอดละเอียด ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา มาสเตอร์วทัญญู ศรีทอง รองผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ ระดับมัธยมศึกษา และคุณครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ รับฟังรายงานสรุปผลการสอบภาษาอังกฤษ GECB Globish English Competency Benchmark ตามมาตรฐานระดับ CEFR ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษา จัดโดยสถาบัน Globish Academia (Thailand) เมื่อวันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน