Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
20 Febเมื่อวันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 งานวิเทศสัมพันธ์ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับ NZ STUDY จัดประชุมเพื่อชี้แจงแนะนำข้อมูลสำหรับผู้ปกครองและนักเรียนที่เข้าร่วมโครงการศึกษาและแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม SD conNEXT 2024 ที่ South Otago High School ประเทศนิวซีแลนด์ ระหว่างวันจันทร์ที่ 29 เมษายน ถึงวันศุกร์ที่ 27 กันยายน พ.ศ. 2567 (ระยะเวลา 5 เดือน) ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน