1 ใน 3 เด็กไทย คว้ารางวัล Diamond คณิตศาสตร์นานาชาติ
ด.ช.สรณิจ กิติเฉลิมเกียรติ ม.3/1 เข้าร่วมกิจกรรมคณิตศาสตร์และได้รับรางวัลต่าง ๆ ดังนี้
Thursday
22 Febคุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล มาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน แสดงความชื่นชมยินดีแก่นักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 2 และ 3 ได้แก่ นายภรภัทร แผ่นนภากนก ม.6/3 นายประเสริฐการ สุขิตานนท์ ม.6/5 นายธนกร ชีวสกุลวงศ์ ม.5/2 นายกรณ์จิรัสส์ กิจจารักษ์ ม.5/3 และ นายอนุภัทร อุดม ม.5/4 ที่ได้รับเกียรติบัตรจากศูนย์การนักศึกษาวิชาทหาร ในฐานะเป็นผู้มีลักษณะผู้นำทหารดีเด่น มีความเสียสละ และมีความประพฤติเรียบร้อย เป็นเยาวชนตัวอย่างที่ดีของชาติ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ ห้องเซนต์ดอมินิกพิพิธภัณฑาคาร โรงเรียนเซนต์ดอมินิก