Activities, Latest News
กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Thursday
29 Febเมื่อวันพุธที่ 28 และวันพฤหัสบดีที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ฝ่ายวิชาการโรงเรียนเซนต์ดอมินิกได้มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ถึงมัธยมศึกษาปีที่ 3 ที่เข้าร่วมกิจกรรม “ท่องโลกการศึกษา : Educational Globetrotters” ในวันวิชาการ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ปีการศึกษา 2566 และผ่านเกณฑ์ที่กำหนด ซึ่งกิจกรรมครั้งนี้จัดขึ้นเพื่อเสริมสร้างสมรรถนะประสบการณ์ตรงให้กับนักเรียน