กิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจนักเรียนคาทอลิก ม.1-3 ปีการศึกษา 2567
ฝ่ายอภิบาลโรงเรียนเซนต์ดอมินิก จัดกิจกรรมอบรมฟื้นฟูจิตใจ ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับนักเรียนคาทอลิกชั้น ม.1-3
Thursday
29 Febเมื่อวันพฤหัสบดีที่ 29 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 มาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายนโยบายและแผน มิสนริสศา นิลภูมิ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนเซนต์ดอมินิก ร่วมกับ คุณเสริมชาติ สินธุบดี Managing Director NZ Study (Thailand) จัดประชุมเพื่อชี้แจงแนะนำข้อมูลสำหรับผู้ปกครองและนักเรียนที่เข้าร่วมโครงการ SD ENGLISH AUTUMN CAMP 2024 ที่ South Otago High School ประเทศนิวซีแลนด์ ระหว่างวันเสาร์ที่ 20 เมษายน ถึงวันอังคารที่ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน