Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Saturday
2 Marคุณพ่อเกรียงศักดิ์ ชัยพรแก้ว อธิการ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดและเสก ห้องทำการสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนเซนต์ดอมินิก ห้องทำการสมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์ดอมินิก โดยมีคุณพ่อยะรัตน์ ไชยรา จิตตาภิบาล พร้อมด้วยผู้แทนสมาคมผู้ปกครองและครูฯ ผู้แทนสมาคมศิษย์เก่าฯ เข้าร่วมพิธี เมื่อวันเสาร์ที่ 2 มีนาคม พ.ศ. 2567