Activities, Latest News
งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Friday
8 Marมิสพรทิพย์ เอี่ยมประเสริฐ งานมาตรฐานและประเมินคุณภาพการศึกษา ฝ่ายนโยบายและแผน จัดประชุมเพื่อพิจารณาโครงการ ปีการศึกษา 2567 โดยมีหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ และผู้รับผิดชอบโครงการของกลุ่มสาระฯ เข้าร่วมประชุมตามแนวทางคู่มือการทำโครงการ เมื่อวันศุกร์ที่ 8 มีนาคม พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมอัลเบรา โรงเรียนเซนต์ดอมินิก