งาน “วันประกาศเกียรติคุณ” ปีการศึกษา 2567
คุณพ่อประเสริฐ สมงาม อธิการโรงเรียนเซนต์ดอมินิก เป็นประธานในงาน “วันประกาศเกียรติคุณ” พร้อมด้วยคุณพ่อศักดิ์ชัย
Tuesday
19 Marมิสนริสศา นิลภูมิ มิสวรรณี วงศ์เวชวศิน มิสอารยารัตน์ ชวัลวิวรรธน์ และมิสญาณิศา สาธิตวณิชวงศ์ คุณครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เข้าร่วมการอบรมการใช้โปรแกรม Spark ของสำนักพิมพ์ National Geographic Learning โดยผู้เชี่ยวชาญสื่อจากสถาบันพัฒนาคุณภาพวิชาการ (พว.) และสำนักพิมพ์ National Geographic Learning เพื่อส่งเสริมพัฒนาศักยภาพด้านการเรียนการสอนด้วยสื่อที่ทันสมัย เมื่อวันอังคารที่ 19 มีนาคม พ.ศ. 2567ณ ห้องประชุมกันตาเต ดอมิโน โรงเรียนเซนต์ดอมินิก